Awọn iroyin

Ìmúdàgbàsókè Ìṣẹ̀dá-ẹ̀dá-ogbin: Àwọn Ọkọ̀ Ayọ́kẹ́lẹ́ Mọ̀nàmọ́ná fún Ìgbẹ̀ Òde-Òní

Ìmúdàgbàsókè Ìṣẹ̀dá-ẹ̀dá-ogbin: Àwọn Ọkọ̀ Ayọ́kẹ́lẹ́ Mọ̀nàmọ́ná fún Ìgbẹ̀ Òde-Òní

Bí iṣẹ́ àgbẹ̀ kárí ayé ṣe ń dojúkọ ìpèníjà méjì ti mímú iṣẹ́ àṣekára pọ̀ sí i nígbàtí ó ń dín ipa àyíká kù, àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná (EV) ń yọjú sí ipò ìyípadà. Ní Neways Electric, a ní ìgbéraga láti fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná tó ti pẹ́ jùlọ ní àwọn ẹ̀rọ iṣẹ́ àgbẹ̀ tí ó ń mú kí iṣẹ́ àṣekára àti ìdúróṣinṣin pọ̀ sí i nínú àwọn iṣẹ́ àgbẹ̀ òde òní.

Ipa tiÀwọn Ọkọ̀ Alágbára ní Iṣẹ́ Àgbẹ̀

Àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná ń yí iṣẹ́ àgbẹ̀ padà nípa ṣíṣe àtúnṣe sí àwọn ìpèníjà pàtàkì bí ìgbẹ́kẹ̀lé epo, ìṣiṣẹ́ dáadáa, àti owó iṣẹ́. Díẹ̀ lára ​​àwọn àǹfààní pàtàkì ti EV iṣẹ́ àgbẹ̀ ni:

Lilo Agbara:Nípasẹ̀ agbára mímọ́, àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ wọ̀nyí dín ìgbẹ́kẹ̀lé lórí epo ìdáná kù, wọ́n dín iye owó iṣẹ́ kù, wọ́n sì dín ìtújáde gaasi afẹ́fẹ́ kù.

Itọju kekere:Pẹ̀lú àwọn ẹ̀yà ara tí ń gbéra díẹ̀ ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìjóná ìbílẹ̀, àwọn EV máa ń ná owó ìtọ́jú àti àkókò ìsinmi díẹ̀.

A mu oniruuru wa pọ si:Láti oko tí a ń tọ́jú títí dé gbígbé àwọn ohun ọ̀gbìn àti ohun èlò, àwọn ẹ̀rọ EV àgbẹ̀ máa ń ṣe onírúurú ohun èlò, èyí sì máa ń mú kí iṣẹ́ àgbẹ̀ sunwọ̀n sí i.

Àwọn Ohun Pàtàkì tiNeways ElectricÀwọn ọkọ̀ òfurufú EV ti iṣẹ́ àgbẹ̀

Ní Neways Electric, àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ wa tí a ń lò fún iṣẹ́ àgbẹ̀ ni a ṣe láti mú àwọn ohun pàtàkì tí ó wà nínú iṣẹ́ àgbẹ̀ òde òní bá mu. Àwọn ohun pàtàkì wọ̀nyí nìyí:

Àwọn Ẹ̀rọ Ìyípo Gíga:Àwọn ẹ̀rọ EV wa ní àwọn ẹ̀rọ alágbára tí wọ́n ń gbé ẹrù tó wúwo àti ilẹ̀ tó le koko láìsí ìṣòro.

Igbesi aye batiri gigun:Pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ batiri tó ti ní ìlọsíwájú, àwọn ọkọ̀ wa lè ṣiṣẹ́ fún ìgbà pípẹ́, èyí tó máa mú kí iṣẹ́ wọn má dẹ́kun.

Àwọn Agbára Gbogbo Ayé:A ṣe àwọn ọkọ̀ wa fún àwọn àyíká tí ó le koko, wọ́n sì máa ń rìn kiri ní pápá oko, òkè ńlá, àti ilẹ̀ ẹlẹ́rẹ̀ pẹ̀lú ìrọ̀rùn.

Iṣẹ́ tó dára fún àyíká:Ìdúróṣinṣin wa fún ìdúróṣinṣin mú kí gbogbo ọkọ̀ wa jẹ́ èyí tó ń lo agbára tó pọ̀ tó sì jẹ́ èyí tó dára fún àyíká.

Ìkẹ́kọ̀ọ́ Ọ̀ràn: Ṣíṣe àfikún iṣẹ́-ṣíṣe lórí oko

Ọ̀kan lára ​​àwọn oníbàárà wa, oko alábọ́ọ́dé kan ní Gúúsù Ìlà Oòrùn Éṣíà, ròyìn pé iṣẹ́ àṣekára ti pọ̀ sí i ní 30% lẹ́yìn tí wọ́n lo àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ Neways Electric fún àwọn ẹ̀rọ iṣẹ́ àgbẹ̀. Àwọn iṣẹ́ bíi gbígbé oko àti ṣíṣe àtúnṣe oko ni a parí lọ́nà tó dára jù, èyí tí ó dín àkókò àti owó iṣẹ́ kù. Ní àfikún, yíyípadà sí àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná ran oko náà lọ́wọ́ láti dín owó epo kù ní 40%, èyí sì mú èrè pọ̀ sí i gidigidi.

Awọn ireti ojo iwaju ninu Awọn ọkọ ayọkẹlẹ ogbin EV

Ọjọ́ iwájú àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná iṣẹ́ àgbẹ̀ dára gan-an, pẹ̀lú ìlọsíwájú nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ bátìrì, ìdámọ̀, àti àwọn ètò àgbẹ̀ ọlọ́gbọ́n tó ń mú ìdàgbàsókè wá. Àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aládàáni tó ní àwọn irinṣẹ́ ìtọ́sọ́nà tí ó ń lo agbára AI àti ìpinnu yóò mú kí àwọn àgbẹ̀ lè ṣiṣẹ́ láìpẹ́ láìsí ìrànlọ́wọ́ ènìyàn, èyí yóò sì mú kí iṣẹ́ wọn sunwọ̀n sí i.

Iṣẹ́ àgbẹ̀ aládàáni bẹ̀rẹ̀ níbí

Ní Neways Electric, a ti pinnu láti fún àwọn àgbẹ̀ ní agbára pẹ̀lú àwọn ọ̀nà tuntun tí ó ń mú kí wọ́n lè máa wà ní ìlera àti èrè. Nípa lílo àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná wa fún àwọn ẹ̀rọ iṣẹ́ àgbẹ̀, o lè mú kí iṣẹ́ rẹ túbọ̀ rọrùn, dín ipa àyíká kù, kí o sì ṣe àṣeyọrí fún ìgbà pípẹ́.

Ṣawari awọn oniruuru awọn ẹrọ EV ti ogbin wa loni ki o darapọ mọ wa ni iyipada ọjọ iwaju ti iṣẹ-ogbin.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-23-2024