




| Iwọn Iwọn | L(mm) | 143 |
| A(mm) | 30.9 | |
| B(mm) | 68 | |
| C(mm) | 44.1 | |
| CL(mm) | 45.2 | |
| Dáta pàtàkì | Folti o wu iyipo (DVC) | 0.80-3.2 |
| Àwọn àmì (Àwọn ìlù/Ìyípo) | 32r | |
| Fólítììsì Títẹ̀síwájú (DVC) | 4.5-5.5 | |
| Ìwọ̀n ìṣiṣẹ́ lọ́wọ́lọ́wọ́ (mA) | −50 | |
| Agbára ìtẹ̀síwájú (W) | ⼜0.3 | |
| Ìlànà àwo eyín (àwọn pcs) | 1/2/3 | |
| Ìpinnu (mv/Nm) | 30 | |
| Ìlànà ìfọ̀rọ̀wérọ̀ okùn abọ | BC 1.37*24T | |
| Fífẹ̀ BB(mm) | 68 | |
| Ipele IP | IP65 | |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ (℃) | -20-60 |
Iyatọ afiwera awọn ẹlẹgbẹ
Ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ẹlẹgbẹ́ wa, àwọn mọ́tò wa ní agbára púpọ̀, wọ́n ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú àyíká, wọ́n ní owó díẹ̀, wọ́n dúró ṣinṣin nínú iṣẹ́ wọn, wọn kò ní ariwo púpọ̀, wọ́n sì ní agbára púpọ̀ nínú iṣẹ́ wọn. Ní àfikún, lílo ìmọ̀ ẹ̀rọ mọ́tò tuntun lè bá àwọn ipò ìlò mìíràn mu láti bá àìní pàtàkì àwọn oníbàárà mu.
Idije
Àwọn mọ́tò ilé-iṣẹ́ wa ní ìdíje púpọ̀, wọ́n sì lè bá àìní onírúurú ohun èlò mu, bí ilé-iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ilé-iṣẹ́ ohun èlò ilé, ilé-iṣẹ́ ẹ̀rọ ilé-iṣẹ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Wọ́n lágbára, wọ́n sì le, a lè lò wọ́n déédéé lábẹ́ òtútù, ọ̀rinrin, ìfúnpá àti àwọn ipò àyíká líle mìíràn, wọ́n ní ìgbẹ́kẹ̀lé àti wíwà nílẹ̀ tó dára, wọ́n lè mú kí iṣẹ́ ṣíṣe ẹ̀rọ náà sunwọ̀n sí i, wọ́n sì lè dín àkókò ìṣelọ́pọ́ ilé-iṣẹ́ kù.
A gbajúmọ̀ mọ́tò wa gidigidi nínú iṣẹ́ náà, kìí ṣe nítorí pé ó jẹ́ àrà ọ̀tọ̀ nìkan, ṣùgbọ́n nítorí pé ó ń náwó púpọ̀ àti pé ó lè ṣiṣẹ́ dáadáa. Ó jẹ́ ẹ̀rọ tí a lè lò fún onírúurú iṣẹ́, láti agbára àwọn ẹ̀rọ ilé kékeré sí ìṣàkóso àwọn ẹ̀rọ ilé-iṣẹ́ ńláńlá. Ó ní agbára tó ga ju àwọn mọ́tò ìbílẹ̀ lọ, ó sì rọrùn láti fi sori ẹrọ àti láti tọ́jú. Ní ti ààbò, a ṣe é láti jẹ́ èyí tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé gidigidi àti èyí tí ó bá àwọn ìlànà ààbò mu.
Ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn mọ́tò míràn tó wà ní ọjà, mọ́tò wa yàtọ̀ fún iṣẹ́ tó ga jùlọ. Ó ní agbára gíga tó ń jẹ́ kí ó ṣiṣẹ́ ní iyàrá gíga àti pẹ̀lú ìṣedéédé tó ga jù. Èyí mú kí ó dára fún gbogbo ohun èlò tí ìṣedéédé àti iyàrá ṣe pàtàkì. Ní àfikún, mọ́tò wa jẹ́ alágbára púpọ̀, èyí tó túmọ̀ sí wípé ó lè ṣiṣẹ́ ní iwọ̀n otútù tó kéré síi, èyí tó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn iṣẹ́ tó ń fi agbára pamọ́.